📣 ขอเชิญชวนคณะครู นักเรียน นักศึกษา ระดับชั้น ปวช.3 และ ปวส. 2 แผนกวิชาการตลาด เข้าร่วมโครงการ 'การนำเสนอโครงการวิชาชีพ' ในวันศุกร์ ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2566 ณ ห้องสัมมนาแผนกวิชาการตลาด วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ขอเชิญชวนคณะครู นักเรียน นักศึกษา ระดับชั้น ปวช.3 และ ปวส. 2 แผนกวิชาการตลาด เข้าร่วมโครงการ 'การนำเสนอโครงการวิชาชีพ' ในวันศุกร์ ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2566 ณ ห้องสัมมนาแผนกวิชาการตลาด วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ติชม
ต้องการให้คะแนนบทความนี้่ ?
สร้างโดย :
สถานะ : ผู้ใช้ทั่วไป การตลาด |