จัดกิจกรรม English for Communication and Services Skill ให้แก่นักเรียน นักศึกษาแผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
วันจันทร์ ที่ 17 กรกฎาคม 2566
ชมรมวิชาชีพการโรงแรมและการท่องเที่ยว จัดกิจกรรม English for Communication and Services Skill ให้แก่นักเรียน นักศึกษาแผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว โดยได้รับเกียรติจากคุณอุบลวรรณ เครือคำหล้า โรงแรม Noveltel Chumphon เป็นวิทยากร
ภายในโครงการยังมีฐานการเรียนความรู้และทักษะการสื่อสารภาษาอังกฤษให้กับผู้เข้าร่วมโครงการ ซึ่งได้รับความสนใจจากนักเรียน นักศึกษาอย่างคับคั่ง
ข่าว : สาริษา โรยทองคำ
ภาพ : ชมรมวิชาชีพการโรงแรมและการท่องเที่ยว
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------