นายพัฒนกิจ วงศ์ลาศ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายวิชาการ และคณะครูสาขางานการท่องเที่ยว ร่วมเป็นสักขีพยานในการลงนามความร่วมมือการจัดการศึกษาระบบทวิภาคี(MOU) โดยมี นางสาวกิตติยา กาสังข์ ผู้จัดการบริษัท ซีอีเกิ้ล ทัวร์ จำกัด ลงนามความร่วมมือ
วันเสาร์ ที่ 24 มิถุนายน 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร มอบหมายให้นายพัฒนกิจ วงศ์ลาศ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายวิชาการ และคณะครูสาขางานการท่องเที่ยว ร่วมเป็นสักขีพยานในการลงนามความร่วมมือการจัดการศึกษาระบบทวิภาคี(MOU) โดยมี นางสาวกิตติยา กาสังข์ ผู้จัดการบริษัท ซีอีเกิ้ล ทัวร์ จำกัด ลงนามความร่วมมือ ในครั้งนี้
ณ.อ.เมือง จ.กระบี่
ข่าว : สาริษา โรยทองคำ
ภาพ : สาริษา โรยทองคำ
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------