📢📢 เรียนเชิญคณะครูนักเรียนนักศึกษาแผนกวิชาอาหารและโภชนาการและผู้ที่สนใจ เข้าร่วมโครงการประกวดศาสตร์และศิลป์ การรังสรรค์อาหารไทยคาว หวาน
เรียนเชิญคณะครูนักเรียนนักศึกษาแผนกวิชาอาหารและโภชนาการและผู้ที่สนใจ เข้าร่วมโครงการ“ประกวดศาสตร์และศิลป์ การรังสรรค์อาหารไทยคาว หวาน” ในระหว่างวันจันทร์ที่ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2565 - วันศุกร์ที่ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2565 เวลา 08.30 – 16.30 น. ณ แผนกวิชาอาหารและ ภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ติชม
ต้องการให้คะแนนบทความนี้่ ?
สร้างโดย :
สถานะ : ผู้ใช้ทั่วไป อาหารและโภชนาการ |