ผู้กำกับลูกเสือวิสามัญ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้าอวยพรปีใหม่และมอบกระเช้าของขวัญ ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ประจำปี 2561 แด่นายอำนวย นวลจันทร์
ผู้กำกับลูกเสือวิสามัญ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้าอวยพรปีใหม่และมอบกระเช้าของขวัญ ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ประจำปี 2561 แด่นายอำนวย นวลจันทร์
วันนี้ (28 ธันวาคม 2560) นายศักร์สฤษฎิ์ หนูเอียด รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร นำผู้กำกับลูกเสือวิสามัญ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้าอวยพรปีใหม่และมอบกระเช้าของขวัญ ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ประจำปี 2561 แด่นายอำนวย นวลจันทร์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ณ ห้องผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ติชม
ต้องการให้คะแนนบทความนี้่ ?
สร้างโดย :
สถานะ : ผู้ใช้ทั่วไป คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |