นายพัฒนกิจ วงค์ลาศ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายวิชาการ ได้ขึ้นพบปะและให้คำแนะนำแก่นักเรียน นักศึกษา
วันอังคาร ที่ 14 พฤศจิกายน 2566
นายพัฒนกิจ วงค์ลาศ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายวิชาการ ได้ขึ้นพบปะและให้คำแนะนำแก่นักเรียน นักศึกษา ในกิจกรรมหน้าเสาธง ในเรื่องเกี่ยวกับ Soft Skills ทักษะที่จำเป็นต่อการทำงาน ณ บริเวณลานอเนกประสงค์ (โดม) วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ในช่วงเช้าคณะผู้บริหาร คณะครู บุคคลากรทางศึกษา ร่วมกันดูแลความเรียบร้อยและเฝ้าระวังความปลอดภัยแก่นักเรียน นักศึกษา
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------