สาขางานการท่องเที่ยว แผนกวิชาการท่องเที่ยว จัดกิจกรรม 'รุ่นพี่คืนถิ่น' แบ่งปันและแนะนำประสบการณ์ตรง ในการทำงานบนเส้นทางท่องเที่ยว
วันพุธ ที่ 8 พฤศจิกายน 2566
สาขางานการท่องเที่ยว แผนกวิชาการท่องเที่ยว วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร จัดกิจกรรม 'รุ่นพี่คืนถิ่น' แบ่งปันและแนะนำประสบการณ์ตรง ในการทำงานบนเส้นทางท่องเที่ยว โดยได้รับเกียรติจาก คุณ ธรณภัทร สิทธิรัตน์
ไกด์ฟรีแลนซ์ และคุณ ชลภิชา เภาภาท สตาร์ฟทัวร์ ถ่ายทอดประสบการณ์ การทำงานและแนะนำแนวทางในการสร้างรายได้จากการท่องเที่ยว
ข่าว : สาริษา โรยทองคำ
ภาพ : แผนกวิชาการท่องเที่ยว
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------