การประชุมในข้อราชการที่ต้องการจะปรึกษาหารือ โดยมีคณะผู้บริหาร , หัวหน้าแผนกวิชา และบุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมการประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน
วันพุธ ที่ 8 พฤศจิกายน 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร มอบหมายให้ นายพัฒนกิจ วงค์ลาศ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายวิชาการ เป็นประธานในการประชุมในข้อราชการที่ต้องการจะปรึกษาหารือ โดยมีคณะผู้บริหาร , หัวหน้าแผนกวิชา และบุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมการประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------