ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย
วันอังคาร ที่ 7 พฤศจิกายน 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย การแข่งขันทักษะวิชาชีพและทักษะพื้นฐาน ระดับจังหวัด จังหวัดชุมพร ประจำปีการศึกษา 2566 ณ หอประชุมอาคาร 3 วิทยาลัยการอาชีพชุมพร
ในการนี้ ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร พร้อมคณะผู้บริหารในสังกัดสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร ร่วมเยี่ยมชมและให้กำลังใจแก่ผู้เข้าร่วมการแข่งขันทักษะทางวิชาชีพและทักษะพื้นฐาน ระหว่างวันที่ 7-8 พฤศจิกายน 2566 ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร , วิทยาลัยการอาชีพชุมพร และวิทยาลัยเทคนิคชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------