ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ให้เกียรติเป็นประธานในโครงการ 'เข้าประจำกองลูกเสือวิสามัญและประดับแถบ 3 สี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567
วันพฤหัสบดี ที่ 2 พฤศจิกายน 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ให้เกียรติเป็นประธานในโครงการ 'เข้าประจำกองลูกเสือวิสามัญและประดับแถบ 3 สี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567' โดยมีคณะผู้บริหาร คณะวิทยากร คณะผู้กำกับลูกเสือวิสามัญ และลูกเสือวิสามัญ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้าร่วมโครงการ ณ หอประชุมใหญ่ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------