ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมการประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่น ระดับจังหวัด ประจำปีการศึกษา 2566
วันพุธ ที่ 25 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมการประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่น ระดับจังหวัด ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีคณะผู้บริหาร บุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้อง และนักเรียน นักศึกษา องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------