ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ร่วมถวายพวงมาลาเนื่องในวันปิยมหาราช น้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของสมเด็จพระปิยราชเจ้า
วันจันทร์ ที่ 23 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ร่วมถวายพวงมาลาเนื่องในวันปิยมหาราช น้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของสมเด็จพระปิยราชเจ้า ที่บำเพ็ญต่อปวงชนชาวไทย เช่น การศึกษา การเลิกทาส การรถไฟ การพัฒนาประเทศให้ก้าวหน้าเทียมอารยประเทศ
ข่าว : สาริษา โรยทองคำ
ภาพ : คณะผู้บริหาร คณะครู
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------