นายธีระยุทธ เหมือนวงษ์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ เป็นประธานในโครงการพัฒนาครูผู้สอนวิชาโครงการเพื่อการจัดการเรียนรู้แบบบูรณาการเชิงนวัตกรรมสู่การเป็นผู้ประกอบการ เพื่อปรึกษาหารือ และรับทราบแนวทาง
วันศุกร์ ที่ 20 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร มอบหมายให้ นายธีระยุทธ เหมือนวงษ์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ เป็นประธานในโครงการพัฒนาครูผู้สอนวิชาโครงการเพื่อการจัดการเรียนรู้แบบบูรณาการเชิงนวัตกรรมสู่การเป็นผู้ประกอบการ เพื่อปรึกษาหารือ และรับทราบแนวทาง และเตรียมความพร้อมในการจัดทำโครงการวิชาชีพ ดำเนินงานโดยงานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครูผู้สอนในรายวิชาโครงการวิชาชีพ เข้าร่วมการประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมพุทธรักษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------