ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ขึ้นพบปะและให้โอวาทแก่นักเรียน นักศึกษา เนื่องในโอกาสเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
วันจันทร์ ที่ 16 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ขึ้นพบปะและให้โอวาทแก่นักเรียน นักศึกษา เนื่องในโอกาสเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 และแนะนำรองผู้อำนวยการ , คณะครูผู้ช่วย , พนักงานราชการ และบุคลากรทางการศึกษา ที่ได้รับการบรรจุและแต่งตั้ง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษาให้การต้อนรับ และดูแลความเรียบร้อย เฝ้าระวังความปลอดภัยแก่นักเรียนนักศึกษา บริเวณหน้าวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------