การประชุมครูและบุคลากรทางการศึกษา ครั้งที่ 2/2566
วันอังคาร ที่ 10 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เป็นประธาน ในการประชุมครูและบุคลากรทางการศึกษา ครั้งที่ 2/2566 ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 เพื่อรับทราบการดำนเนิงาน การนำนโยบายสู่การปฏิบัติ และเตรียมความพร้อมสำหรับการเปิดภาคเรียนที่ 2/2566 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้าร่วมการประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน เวลา 08.30 น. ณ ห้องประชุมพุธรักษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------