โครงการฝึกอบรมหลักสูตรผู้กำกับลูกเสือวิสามัญรุ่นใหญ่ขั้นความรู้ขั้นสูง (S.S.A.T.C.) และผู้กำกับลูกเสือวิสามัญขั้นสูง (R.A.T.C)
วันจันทร์ ที่ 9 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร พร้อมด้วย นางมนิดา พรหมนิมิตร รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร และนางจิตรวรรณ แก้วสิงห์ ครู วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้าร่วมอบรมและเป็นวิทยากรในโครงการฝึกอบรมหลักสูตรผู้กำกับลูกเสือวิสามัญรุ่นใหญ่ขั้นความรู้ขั้นสูง (S.S.A.T.C.) และผู้กำกับลูกเสือวิสามัญขั้นสูง (R.A.T.C) ระหว่างวันที่ 6- 12 ตุลาคม 2566 ณ ค่ายลูกเสือศูนย์กิจกรรมพัฒนาผู้เรียนจังหวัดชุมพร โรงเรียนท่าข้ามวิทยา อำเภอท่าแซะ จังหวัดชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : จิตรวรรณ แก้วสิงห์
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------