cpvcinfor Article
เลือกภาษา
Thai
English
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เป็นประธานในพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในมหามงคล พระชนมพรรษา 91 พรรษา 12 สิงหาคม ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียน นักศึกษา ร่วมลงนามถวายพระพรในพิธี
Content's Picture
Comment(s)
Vote this Content ?
0
Vote(s)
Create by :
cpvcinfor
Status : ผู้ช่วยผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ