โครงการการคัดเลือกทีมธุรกิจรอบชิงชนะเลิศ ภายใต้โครงการอาชีวะสร้างสรรค์ แปรฝันสู่ธุรกิจ ประจำปี 2566
โครงการการคัดเลือกทีมธุรกิจรอบชิงชนะเลิศ ภายใต้โครงการอาชีวะสร้างสรรค์ แปรฝันสู่ธุรกิจ ประจำปี 2566 ของทีมธุรกิจ 20 ทีม ระหว่างวันที่ 3-4 ธันวาคม ณ วิทยาลัยเทคนิคระยอง จังหวัดระยอง นั้น ผลการแข่งขันธุรกิจ โกลบาร์ (Gold Bar) วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ได้รับโล่พร้อมเงินทุนสนับสนุนจากธนาคารออมสิน ทีมละ 30,000 บาท
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |