📣ประกาศ ขอเชิญชวนคณะผู้บริหาร คณะครู นักเรียน นักศึกษา แผนกวิชาอาหารและโภชนาการเข้าร่วมโครงการ 'มหกรรมเปิดครัวจากห้องเรียนสู่อาชีพ'
ประกาศ ขอเชิญชวนคณะผู้บริหาร คณะครู นักเรียน นักศึกษา แผนกวิชาอาหารและโภชนาการเข้าร่วมโครงการ 'มหกรรมเปิดครัวจากห้องเรียนสู่อาชีพ' ระหว่างวันที่ 22-26 มกราคม 2567เวลา 08.30-16.30 น. ณ ลานอเนกประสงค์(โดม) วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป อาหารและโภชนาการ |