📣📢เชิญชวนคณะครู นักเรียน นักศึกษาแผนกวิชาอาหารและโภชนาการ เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาภูมิทัศน์ ในโครงการ สถานศึกษาคุณธรรม สู่การพัฒนาวินัยใส่ใจความรับผิดชอบ
เชิญชวนคณะครู นักเรียน นักศึกษาแผนกวิชาอาหารและโภชนาการ เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาภูมิทัศน์ ในโครงการ “สถานศึกษาคุณธรรม สู่การพัฒนาวินัยใส่ใจความรับผิดชอบ”
วันจันทร์ที่ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2566 เวลา 13.00 – 17.00 น.
ณ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ดำเนินการโดย : ชมรมวิชาชีพอาหารและโภชนาการ
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป อาหารและโภชนาการ |