📣📢เชิญชวนคณะครู นักเรียน นักศึกษาแผนกวิชาอาหารและโภชนาการ เข้าร่วมกิจกรรมทำอาหารว่าง และจีบผ้า Skrit ตามงานพิธีต่างๆ ในโครงการ แลกเปลี่ยนเรียนรู้....จากพี่สู่น้อง 👩🍳👨🍳
#วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
#แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
เชิญชวนคณะครู นักเรียน นักศึกษาแผนกวิชาอาหารและโภชนาการ เข้าร่วมกิจกรรมทำอาหารว่าง และจีบผ้า Skrit ตามงานพิธีต่างๆ ในโครงการ “แลกเปลี่ยนเรียนรู้....จากพี่สู่น้อง”
วันจันทร์ที่ 28 สิงหาคม พ.ศ. 2566 เวลา 08.00 – 17.00 น.
ณ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา78
ดำเนินการโดย : ชมรมวิชาชีพอาหารและโภชนาการ
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป อาหารและโภชนาการ |