📢📢 เรียนเชิญคณะครูนักเรียนนักศึกษาแผนกวิชาอาหารและโภชนาการและผู้ที่สนใจ เข้าร่วมโครงการประกวดศาสตร์และศิลป์ การรังสรรค์อาหารไทยคาว หวาน
เรียนเชิญคณะครูนักเรียนนักศึกษาแผนกวิชาอาหารและโภชนาการและผู้ที่สนใจ เข้าร่วมโครงการ“ประกวดศาสตร์และศิลป์ การรังสรรค์อาหารไทยคาว หวาน” ในระหว่างวันจันทร์ที่ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2565 - วันศุกร์ที่ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2565 เวลา 08.30 – 16.30 น. ณ แผนกวิชาอาหารและ ภชนาการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป อาหารและโภชนาการ |