#ลุยกันต่อระดับชาติ🏅❤️ #วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ขอแสดงความยินดีกับนักเรียน และครูผู้ควบคุมทีม 🏅#รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1 'การแข่งขันทักษะพิมพ์ไทยด้วยคอมพิวเตอร์ ระดับ ปวช.'
#ลุยกันต่อระดับชาติ
#วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ขอแสดงความยินดีกับนักเรียน และครูผู้ควบคุมทีม #รางวัลรองชนะเลิศอันดับ1 'การแข่งขันทักษะพิมพ์ไทยด้วยคอมพิวเตอร์ ระดับ ปวช.'
ผู้เข้าร่วมการแข่งขัน
- นางสาวปิยนารถ ข้อตั้น
ครูผู้ควบคุมทีม
- นางสาวจีรภา นาคนิยม
ในงานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 33 ระดับภาคใต้ ประจำปีการศึกษา 2565 ณ จังหวัดชุมพร
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |