ฝ่ายบริหารทรัพยากร เป็นผู้แทนในการลงนามความร่วมมือ(MOU)
วันพฤหัสบดี ที่ 10 สิงหาคม 2566
นายจิรพงษ์ โลพิศ รองผู้อำนวยวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายบริหารทรัพยากร เป็นผู้แทนในการลงนามความร่วมมือ(MOU) กับองค์การบริหารส่วนจังหวัดชุมพร ในการร่วมพัฒนา เผยแพร่ ประชาสัมพันธ์ สนับสนุนโครงการพัฒนาพื้นที่หนองใหญ่ตามพระราชดำริ
ในการนี้ครูสาริษา โรยทองคำ ครูสาขางานการท่องเที่ยว แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยวนำนักเรียน นักศึกษาสาขางานการท่องเที่ยว เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการฝึกอบรมมัคคุเทศก์ท้องถิ่น ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของโครงการดังกล่าว ณ.โรงแรมมรกต ทวิน ชุมพร และโครงการพัฒนาพื้นที่หนองใหญ่ตามพระราชดำริ อำเภอเมือง จังหวัดชุมพร
ข่าว : สาริษา โรยทองคำ
ภาพ : สาริษา โรยทองคำ
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------