ต้อนรับคณะกรรมการการประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่น ระดับกลุ่ม จังหวัดชุมพร - ระนอง - สุราษฏร์ธานี สถานศึกษาขนาดกลาง ประจำปี 2566
วันศุกร์ ที่ 3 พฤศจิกายน 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร พร้อมคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ให้การต้อนรับคณะกรรมการการประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่น ระดับกลุ่ม จังหวัดชุมพร - ระนอง - สุราษฏร์ธานี สถานศึกษาขนาดกลาง ประจำปี 2566 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครูที่ปรึกษาองค์การฯ/ชมรมวิชาชีพ นักเรียน นักศึกษาองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย เข้ารับการประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่น ณ ห้องประชุมพุทธรักษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------