นายธีระยุทธ เหมือนวงศ์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ เป็นประธานในการประชุมแต่งตั้งคณะกรรมการดำเนินงาน เตรียมรับการประเมินผลการดำเนินงานธุรกิจโกลบาร์
วันอังคาร ที่ 24 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร มอบหมายให้ นายธีระยุทธ เหมือนวงศ์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ เป็นประธานในการประชุมแต่งตั้งคณะกรรมการดำเนินงาน เตรียมรับการประเมินผลการดำเนินงานธุรกิจโกลบาร์
ภายใต้โครงการอาชีวะสร้างสรรค์แปรฝันสู่ธุรกิจ ประจำปี 2566 (RRR AWARD 2023) โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครูที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครอง ครู และศิษย์เก่า วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------