ร่วมต้อนรับและบริการกิจกรรมสนทนา 'สภากาแฟชุมพร' โดยหน่วยงานทางการศึกษา สังกัดกระทรวงศึกษาธิการ
วันศุกร์ ที่ 20 ตุลาคม 2566
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพรนำโดย นางจิราภร อเนกศุภพล รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายบริหารทรัพยากร และนายธีระยุทธ เหมือนวงษ์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ พร้อมด้วยคณะครูและนักเรียน นักศึกษา แผนกวิชาการเลขานุการและทีมงานสวัสดิการ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ร่วมต้อนรับและบริการในกิจกรรมสนทนา 'สภากาแฟชุมพร' โดยหน่วยงานทางการศึกษา สังกัดกระทรวงศึกษาธิการ ในวันศุกร์ ที่ 20 ตุลาคม 2566 ณ วิทยาลัยเทคนิคชุมพร
ข่าว : พิมสิริ อู่มาลา
ภาพ : พิมสิริ อู่มาลา
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------