การประชุมปรึกษาหารือในการดำเนินงานของฝ่ายบริหารทรัพยากร เพื่อให้การปฏิบัติงานเกิดประสิทธิภาพและเกิดประโยชน์สูงสุด
วันจันทร์ ที่ 9 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร มอบหมาย นางจิราภร อเนกศุภพล รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายบริหารทรัพยากร เป็นประธานในการประชุมปรึกษาหารือในการดำเนินงานของฝ่ายบริหารทรัพยากร เพื่อให้การปฏิบัติงานเกิดประสิทธิภาพและเกิดประโยชน์สูงสุด โดยมีหัวหน้างานฝ่ายบริหารทรพยากร เข้าร่วมการประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน เวลา 13.30 น. ณ ห้องสมาคมผู้ปกครอง ครู และศิษย์เก่า วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร (ชั้น 2) วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------