การต้อนรับ คณะผู้บริหาร คณะครูและนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยการอาชีพกระบุรี
วันจันทร์ ที่ 21 สิงหาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร พร้อมคณะผู้บริหาร คณะครู ให้การต้อนรับ คณะผู้บริหาร คณะครูและนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยการอาชีพกระบุรี ที่เข้ารับการศึกษาดูงานที่สอดคล้องกับธุรกิจ เพื่อเป็นการตอบสนองนโยบายในการสร้างความสนใจการเป็นผู้ประกอบอาชีพของตนเองมากขึ้น สร้างเครือข่ายและช่องทางการเข้าถึงแหล่งทุนปละองค์ความรู้ทางธุรกิจและพัฒนาความรู้ให้กับคณะครู ณ ห้องประชุมอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------