พิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
วันศุกร์ ที่ 11 สิงหาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เป็นประธานในพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในมหามงคล พระชนมพรรษา 91 พรรษา 12 สิงหาคม ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียน นักศึกษา ร่วมลงนามถวายพระพรในพิธี
โดยในกิจกรรมวันนี้มีการมอบทุนการศึกษาแก่นักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในมหามงคล พระชนมพรรษา 91 พรรษา 12 สิงหาคม 2566 ซึ่งได้รับความอนุเคราะห์จากคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และแขกผู้มีเกียรติ ณ หอประชุมใหญ่ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------