โครงการค่ายเยาวชนส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรม ประจำปี 2566
วันศุกร์ ที่ 23 มิถุนายน 2566
ด้วย มณฑลทหารบกที่ 44 จัดโครงการค่ายเยาวชนส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรม ประจำปี 2566 เพื่อรณรงค์สร้างกระแสปลูกจิตสำนึก ความรัก ความสามัคคี ของคนในชาติทุกระดับ ทุกหมู่เหล่า , ปลุกฝังความรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ให้กับเยาวชนไทยที่จะเป็นกำลังสำคัญในอนาคตและสร้างเครือข่ายเฝ้าระวัง แจ้งเตือนผลกระทบต่อความมั่นคงและสถาบันหลักของชาติ ในการนี้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร นำโดย นางสาวปณิชา สมุทรสารันต์ ครูประจำแผนกวิชาการตลาด นำนักเรียน นักศึกษา แผนกวิชาการตลาด จำนวน 38 คน เข้าร่วมโครงการระหว่างวันที่ 22 - 23 มิถุนายน 2566 ณ สโมสรนายทหารค่ายเขตอุดมศักดิ์ ตำบลวังใหม่ อำเภอเมืองชุมพร จังหวัดชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ปณิชา สมุทรสารันต์
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------