ขอรับบริจาคเลือดด่วน!!!
#ประกาศ ขอรับบริจาคเลือดด่วน!!!
ด้วยนายสุริยัน นุ้ยน้อย บิดาของ นางสาว ญัฐฐาพร ปานทอง นักเรียนระดับ ปวช.3/1 แผนกวิฃาเลขานุการ ต้องการเลือดในการผ่าตัด กรุ๊ป O หรือ กรุ๊ปเลือดใดก็ได้ทางโรงพยาบาลจะนำไปเเลกเปลี่ยนให้ ณ โรงพยาบาลชุมพรเขตอุดมศักดิ์
สามารถเเจ้งชื่อการทางธนาครเลือด หรือติดต่อ 063-3290525 (นางสาวณัฐฐาพร ปานทอง)
ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ