ประชุมสรุปผลการดำเนินงาน Fix it center ในช่วงเทศกาลสงกรานต์ และแผนการรับนักเรียน นักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566
วันอังคาร ที่ 25 เมษายน 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ผู้อำนวยการสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร เป็นประธานในการประชุมสรุปผลการดำเนินงาน Fix it center ในช่วงเทศกาลสงกรานต์ และแผนการรับนักเรียน นักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีคณะผู้อำนวยการสถานศึกษาในสังกัดสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร คณะผู้บริหารและบุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------