นางมนิดา พรหมนิมิตร รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา นำนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้ารับทุนการศึกษาในพิธีมอบทุนการศึกษา
วันอาทิตย์ ที่ 5 พฤศจิกายน 2566
นางมนิดา พรหมนิมิตร รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา นำนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้ารับทุนการศึกษาในพิธีมอบทุนการศึกษา โดย นายอภิชาติ เทพหนู ผู้พิพากษาศาลอุทธรณ์ และคณะ ณ วัดสามแก้ว อำเภอเมืองชุมพร จังหวัดชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : พิมพ์นภา สุยไสย์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------