นางจิราภร อเนกศุภพล รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายบริหารทรัพยากร เป็นประธานในการประชุมเพื่อรรับทราบแนวทางการใช้งานระบบสารบรรณอิเล็กทรกนิกส์ (RMS) มาใช้ในการรับ - ส่ง เอกสารราชการ
วันพุธ ที่ 25 ตุลาคม 2566
นางจิราภร อเนกศุภพล รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายบริหารทรัพยากร เป็นประธานในการประชุมเพื่อรรับทราบแนวทางการใช้งานระบบสารบรรณอิเล็กทรกนิกส์ (RMS) มาใช้ในการรับ - ส่ง เอกสารราชการ โดยมีหัวหน้างานทุกหน่วยงาน เข้าร่วมการประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดชุมพร วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------