ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ให้เกียรติเป็นประธานในโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการระบบสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์ใน RMS
วันพุธ ที่ 18 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ให้เกียรติเป็นประธานในโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการระบบสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์ใน RMS โดยมีวัตถุประสงค์เพื่ออบรมแนะนำการใช้งานระบบสารบรรณ RMS ในการปฏิบัติงานให้เกิดประโยชน์สูงสุด โดยมีคณะผู้บริหาร บุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมโครงการโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้อง 821 ตึก 8 วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------