กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ประจำภาคเรียนที่ 1/2566
วันจันทร์ ที่ 9 ตุลาคม 2566
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร นำโดย นางมนิดา พรหมนิมิตร รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา และนางอรอุมา แดงมณีกุล หัวหน้างานกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา พร้อมด้วยนักศึกษาองค์การนักวิชาชีพฯ จัดทำกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน แก่นักเรียน นักศึกษา ที่ไม่ผ่านกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ระหว่างวันที่ 9 - 10 ตุลาคม 2566 ซึ่งดำเนินการโดยงานกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------