การประชุมสัมมนาผู้ประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่นและสมาชิกดีเด่น โครงการภายใต้การนิเทศ ระดับภาคใต้ ประจำปีการศึกษา 2566
วันศุกร์ ที่ 15 กันยายน 2566
นายพัฒนกิจ วงค์ลาศ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร พร้อมด้วย นายฐปนวรรธณ์ ประพฤติ ครูที่ปรึกษา อวท.วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้าร่วมการประชุมสัมมนาผู้ประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่นและสมาชิกดีเด่น โครงการภายใต้การนิเทศ ระดับภาคใต้ ประจำปีการศึกษา 2566 โดยประกอบด้วยคณะกรรมการบริหารองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย คณะทำงานของสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดพัทลุง และคณะกรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการองค์การฯ ระดับภาคใต้ ณ ห้องประชุม Lxora โรงแรมโนราวิลล์ อาคารปฏิบัติการการโรงแรมและการท่องเที่ยว วิทยาลัยเทคนิคพัทลุง จังหวัดพัทลุง
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ฐปนวรรธณ์ ประพฤติ
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------