เข้าร่วมโครงการ 'ไหว้สวยรวยคุณธรรม🙏'
#วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร #แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
ขอเชิญชวนคณะครู นักเรียน นักศึกษา แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว เข้าร่วมโครงการ 'ไหว้สวยรวยคุณธรรม' ในวันจันทร์ ที่ 21 สิงหาคม 2566 เวลา 13.00 น. - 15.00 น. ณ แผนกวิชาการโรงแรมและการท่องเที่ยว วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร