#วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร #รายงานข่าว วันอังคาร ที่ 27 มิถุนายน 2566 เมื่อวันที่ 22 มิถุนายน 2566 วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ได้กำหนดเป็นวันไหว้ครู ในโอกาสนี้นักเรียน ระดับชั้น ปวช.3 แผนกวิชาการบัญชี ที่ฝึกประสบการณ์ในสถานประกอบการได้นำดอกไม้ไว้ครูฝึกในสถานประกอบการณ์ เพื่อให้นักศึกษาได้แสดงถึงความเคารพนอบน้อมและระลึกถึงพระบุญคุณของครูฝึกในสถานประกอบการและส่งเสริมความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างนักเรียน ครูฝึก วิทยาลัยฯและสถานประกอบการณ์ (ขออนุญาตบุคคลในภาพใช้ภาพประกอบกิจกรรมไหว้ครูในสถานประกอบการ)
วันอังคาร ที่ 27 มิถุนายน 2566
เมื่อวันที่ 22 มิถุนายน 2566 วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ได้กำหนดเป็นวันไหว้ครู ในโอกาสนี้นักเรียน ระดับชั้น ปวช.3 แผนกวิชาการบัญชี ที่ฝึกประสบการณ์ในสถานประกอบการได้นำดอกไม้ไว้ครูฝึกในสถานประกอบการณ์ เพื่อให้นักศึกษาได้แสดงถึงความเคารพนอบน้อมและระลึกถึงพระบุญคุณของครูฝึกในสถานประกอบการและส่งเสริมความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างนักเรียน ครูฝึก วิทยาลัยฯและสถานประกอบการณ์ (ขออนุญาตบุคคลในภาพใช้ภาพประกอบกิจกรรมไหว้ครูในสถานประกอบการ)
ข่าว : จีรา แก้วกล้า
ภาพ : นักเรียนฝึกประสบการณ์แผนกวิชาการบัญชี
------------------------------------------------------
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป การบัญชี |