📣ขอเชิญคณะครู นักเรียน นักศึกษา แผนกวิชาการบัญชี เข้าร่วมโครงการ 'สานสัมพันธ์น้องพี่บัญชี สวัสดีปีใหม่ 2566'
ขอเชิญคณะครู นักเรียน นักศึกษา แผนกวิชาการบัญชี เข้าร่วมโครงการ 'สานสัมพันธ์น้องพี่บัญชี สวัสดีปีใหม่ 2566' ในวันจันทร์ ที่ 26 ธันวาคม 2565 เวลา 13:00 น. - 15:00 น. ณ หน้าแผนกวิชาการบัญชี วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป การบัญชี |