โครงการพัฒนาศักยภาพสู่ความสำเร็จ
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร พร้อมคณะผู้บริหาร เยี่ยมชมการบรรยายประชาสัมพันธ์ ATP โครงการพัฒนาศักยภาพสู่ความสำเร็จ ซึ่งเป็นโครงการฝึกสอนเพื่อพัฒนาและเพิ่มพูนความรู้ความสามารถ รวมถึงการชี้แนะแนวทางในการเตรียมความพร้อมสำหรับการทำงานในอาชีพต่างๆ โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู นักศึกษา แผนกวิชาการบัญชี เข้ารับฟังการบรรยายประชาสัมพันธ์โครงการ ณ ห้อง 821 อาคาร 8 แผนกวิชาการบัญชี วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |