วิทยาลัยอาขีวศึกษาชุมพร ขอแสดงความยินดีกับนางสาวพิยดา เทพสาง (น้องลูกปัด) นักศึกษาระดับชั้น ปวส.1 แผนกวิชาการบัญชี ได้รับรางวัล รองชนะเลิศอันดับ 2 ในการประกวด Miss Chumphon 2023 ณ เวทีกลางโครงการพระราชดำริหนองใหญ่ จังหวัดชุมพร
วิทยาลัยอาขีวศึกษาชุมพร ขอแสดงความยินดีกับนางสาวพิยดา เทพสาง (น้องลูกปัด) นักศึกษาระดับชั้น ปวส.1 แผนกวิชาการบัญชี ได้รับรางวัล รองชนะเลิศอันดับ 2 ในการประกวด Miss Chumphon 2023 ณ เวทีกลางโครงการพระราชดำริหนองใหญ่ จังหวัดชุมพร
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |