🎊ร่วมส่งแรงใจ แรงเชียร์และให้กำลังใจที่ขอบเวที ให้นางสาวพิยดา เทพสาง (น้องลูกปัด) นักศึกษาระดับชั้น ปวส.1 แผนกวิชาการบัญชี วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ในนามอำเภอเมืองชุมพร ผู้ประกวด Miss Chumphon หมายเลข 25 ในวันที่ 22 ธันวาคม 2566
ร่วมส่งแรงใจ แรงเชียร์และให้กำลังใจที่ขอบเวที ให้นางสาวพิยดา เทพสาง (น้องลูกปัด) นักศึกษาระดับชั้น ปวส.1 แผนกวิชาการบัญชี วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ในนามอำเภอเมืองชุมพร ผู้ประกวด Miss Chumphon หมายเลข 25 ในวันที่ 22 ธันวาคม 2566 ณ เวทีกลางโครงการพระราชดำริ หนองใหญ่ จังหวัดชุมพร
*************************************************
อรอุมา แดงมณีกุล : ข่าว
อวิรุทธิ์ แย้มโสพิศ : ภาพ
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |