ขอแสดงความยินกับ อวท.วอศ.ชุมพร ได้รับรางวัลองค์การมาตรฐานดีเด่น ระดับเหรียญทอง สถานศึกษาขนาดกลาง ประจำปี 2566 ในงานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับภาคใต้ ครั้งที่ 34 ปีการศึกษา 2566
วันที่ 6 ธันวาคม 2566
ขอแสดงความยินกับ อวท.วอศ.ชุมพร ได้รับรางวัลองค์การมาตรฐานดีเด่น ระดับเหรียญทอง สถานศึกษาขนาดกลาง ประจำปี 2566 ในงานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับภาคใต้ ครั้งที่ 34 ปีการศึกษา 2566 ณ โรงแรมศิวารอยัล จังหวัดพัทลุง
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |