นายอวิรุทธ์ แย้มโสพิศ เจ้าหน้าที่งานกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา นำตัวแทนนักศึกษาองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย จำนวน 4 คน เข้าร่วมงานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย (อวท). ระดับภาคใต้ ครั้งที่ 34 ประจำปี 2566
วันที่ 5 ธันวาคม 2566 นายอวิรุทธ์ แย้มโสพิศ เจ้าหน้าที่งานกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา นำตัวแทนนักศึกษาองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย จำนวน 4 คน เข้าร่วมงานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย (อวท). ระดับภาคใต้ ครั้งที่ 34 ประจำปี 2566 ระหว่างวันที่ 5-8 ธันวาคม 2566 ณ โรงแรมศิวารอยัล จังหวัดพัทลุง
***********************************************************************
อรอุมา แดงมณีกุล : รายงาน
อวิรุทธ์ แย้มโสพิศ : ภาพ
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |