นายณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร มอบหมายให้นางจิราภร อเนกศุภพล รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษา พร้อมด้วยคณะครู ตัวแทนนักเรียน นักศึกษา ชมรมวิชาชีพการตลาด เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตร และพิธีวางพานพุ่มถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลเดช มหิตลาธิเบศรรามาธิบดี จักรีนฤบดินทร สยามินทราธิราช บรมนาถบพิตร
นที่ 5 ธันวาคม 2566 นายณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร มอบหมายให้นางจิราภร อเนกศุภพล รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษา พร้อมด้วยคณะครู ตัวแทนนักเรียน นักศึกษา ชมรมวิชาชีพการตลาด เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตร และพิธีวางพานพุ่มถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลเดช มหิตลาธิเบศรรามาธิบดี จักรีนฤบดินทร สยามินทราธิราช บรมนาถบพิตร ณ ลานอเนกประสงค์ เทศบาลเมืองชุมพร จังหวัดชุมพร
***********************************************************************
อรอุมา แดงมณีกุล : รายงาน
อรอุมา แดงมณีกุล : ภาพ
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |