งานกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา ขอเชิญชวนคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา นักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้าร่วมโครงการ'ขับขี่ปลอดภัยสร้างวินัยจราจร'
งานกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา ขอเชิญชวนคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา นักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เข้าร่วมโครงการ'ขับขี่ปลอดภัยสร้างวินัยจราจร' โดยได้รับเกียรติจากบริษัท ฮอนด้าชุมพร จำกัด มาเป็นวิทยากรในโครงการ ในวันที่ 7 กันยายน 2566 ณ อาคารอเนกประสงค์(โดม) วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร เวลา 08.00 - 10.00 น
Comment(s)
Vote this Content ?
|
Create by :
Status : ผู้ใช้ทั่วไป คอมพิวเตอร์ธุรกิจ |