นางมนิดา พรหมนิมิตร รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมโครงการแนะแนวศึกษาต่ออาชีวศึกษา ประจำปีการศึกษา 2567
วันอังคาร ที่ 31 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร มอบหมายให้ นางมนิดา พรหมนิมิตร รองผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมโครงการแนะแนวศึกษาต่ออาชีวศึกษา ประจำปีการศึกษา 2567 ให้แก่นักเรียนในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชุมพร เขต 1 และสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 11 เพื่อเสริมสร้างการเรียนรู้ ความเข้าใจ และทัศนคติที่ดีต่อการศึกษาในระบบอาชีวศึกษา เพิ่มปริมาณผู้เรียน ตามนโยบายสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา โดยมีคณะครู คณะกรรมการงานแนะแนวอาชีพและจัดหางานทุกท่าน เข้าร่วมการประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสัมมนา แผนกวิชาการตลาด วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------