ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้างานปกครอง ร่วมเยี่ยมชมนักเรียน นักศึกษา สำหรับการจัดกิจกรรมของกิจการร้านคุณกับผม บาร์เบอร์ช๊อพ
วันจันทร์ ที่ 30 ตุลาคม 2566
ดร.ณรงค์ แก้วสิงห์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้างานปกครอง ร่วมเยี่ยมชมนักเรียน นักศึกษา สำหรับการจัดกิจกรรมของกิจการร้านคุณกับผม บาร์เบอร์ช๊อพ ที่เข้ามาให้บริการตัดผมชายให้แก่นักเรียน นักศึกษา และบุคลากรของวิทยาลัยฯ โดยไม่คิดค่าบริหาร ณ บริเวณใต้ตึกทองลอด วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
ข่าว : ชลากร วิริยะมานนท์
ภาพ : ชลากร วิริยะมานนท์
------------------------------------------------------
นโยบาย : เรียนดี
มีความสุข
ช่องทางการติดต่อ
วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
โทร 0-7751-1234
E-Mail : cpvc@cpvc.ac.th
หรือ ทางเพจ งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร
------------------------------------------------------